Recent content by tamtam12345

1. T

Panda vs Penguin: Hướng dẫn cho người mới bắt đầu

Thuật toán Panda Bài đăng bao gồm một danh sách kiểm tra các câu hỏi để giúp quản trị viên web quyết định xem trang web của họ có đủ chất lượng để hoạt động tốt trên công cụ tìm kiếm hay không. Một số vùi đáng chú ý và lâu dài nhất là: Bạn có tin tưởng những thông tin được trình bày trong bài...
  2. T

Khám phá thời gian tối ưu để xuất bản nội dung

Báo cáo phân tích tùy chỉnh Đăng nhập vào Tài khoản Google Analytics của bạn và áp dụng báo cáo tùy chỉnh này vào chế độ xem phù hợp. Báo cáo này sẽ cung cấp cho bạn quyền truy cập nhanh vào biểu đồ phá vỡ lưu lượng truy cập trang web của bạn theo giờ trong ngày và ngày trong tuần. Để truy cập...
  3. T

Sửa lỗi báo cáo chuyển đổi Quảng cáo Google

Các kỹ sư của Google Ads đã cố gắng khắc phục báo cáo chuyển đổi do lỗi khiến các chuyển đổi được báo cáo quá mức trong API AdWords, API Google Ads API và tập lệnh Quảng cáo Google. Cập nhật trạng thái. Kể từ Chủ nhật, báo cáo chuyển đổi đã được sửa chữa ngoại trừ trong các báo cáo Hiệu suất...
  4. T

Google Maps là công cụ tìm kiếm địa phương thống trị, tiếp theo là Facebook và Yelp

Không có gì bí mật rằng Google Maps đã củng cố vị trí của nó như là điểm vào chiếm ưu thế cho tìm kiếm địa phương. Trên thực tế, một cuộc khảo sát người tiêu dùng mới từ Brandify cho thấy 77% số người được hỏi sử dụng Google Maps để tìm thấy thông tin kinh doanh gần nhà của tôi trước các trang...
  5. T

Cách sử dụng Schema để tạo Google Action

Mặc dù tùy chọn không khả dụng cho mọi loại nội dung, khả năng mới này là vấn đề lớn đối với những người dùng ít kỹ thuật đang tìm kiếm, ahem, tham gia vào Hành động. Hãy cùng https://ggmedia.biz/dich-vu-seo/ theo dõi ngay nhé! Hành động của Google là gì? Hành động là các ứng dụng được thiết...
  6. T

CÁCH TẠO NỘI DUNG TIẾP THỊ HIỆU QUẢ

TẠO CHO ĐỐI TƯỢNG MỤC TIÊU CỦA BẠN Nguyên tắc số 1 của tiếp thị nội dung hiệu quả là tạo ra ý tưởng với đối tượng mục tiêu của bạn. Trước khi bạn tạo bất kỳ phần nội dung nào, hãy tự hỏi - làm thế nào điều này hữu ích, mang tính giáo dục hoặc thông tin cho đối tượng mục tiêu của tôi? Đọc thêm...
  7. T

6 BƯỚC DỄ DÀNG ĐỂ TIẾP THỊ TRỰC TUYẾN SỰ KIỆN

BƯỚC 1: TẠO MỘT BẢN ONE ONE SHEET CHO SỰ KIỆN CỦA BẠN Có lẽ bạn đã sẵn sàng để nhảy ngay vào và thêm tất cả các chi tiết sự kiện vào Facebook, trang web của bạn, v.v., NHƯNG tôi rất khuyến khích bạn trước tiên hãy bắt đầu bằng cách tạo một tờ đơn giản về sự kiện của bạn. Mời bạn đọc...
  8. T

CHI PHÍ TRANG WEB LÀ GÌ?

CHI PHÍ TRANG WEB LÀ GÌ? Các thiết kế web và phát triển ngành công nghiệp đã được khoảng một thời gian khá bây giờ, nhưng chúng tôi nhận thấy rằng định giá trong ngành công nghiệp này tiếp tục được phân tán trên diện rộng. Ví dụ, khi bạn đến một thợ sửa xe, bạn có một phạm vi sân bóng về những...
  9. T

Làm thế nào để truyền thông xã hội dễ tiếp cận hơn

THIẾT KẾ CHO KÊNH Thiết kế cho kênh là rất quan trọng. Đây cũng không chỉ là khả năng tiếp cận. Khi chúng tôi chuyển sang thiết kế cho kênh, tôi nghĩ nó quan trọng đối với khả năng sử dụng tổng thể. Các công cụ lập lịch truyền thông xã hội (HootSuite, Social Pilot, v.v.) có mặt để làm cho cuộc...
  10. T

Facebook tung ra logo công ty mới sẽ xuất hiện cùng với tất cả các thương hiệu của mình

Facebook đã giới thiệu logo công ty mới vào thứ Hai sẽ sớm xuất hiện trên các sản phẩm của mình. Logo all-caps đơn giản đã được thiết kế cho sự rõ ràng, giúp phân biệt thực thể công ty với ứng dụng mạng xã hội, Facebook CMO Antonio Lucio cho biết . Facebook thương hiệu vẫn sẽ được biểu thị bằng...
  11. T

Xây dựng thương hiệu ngân sách thấp cho các doanh nghiệp nhỏ

Xác định và truyền đạt giá trị thương hiệu Xây dựng thương hiệu với ngân sách hạn chế bắt đầu bằng việc xác định giá trị của công ty và thương hiệu của bạn. Bạn cần suy nghĩ về những gì bạn, như một thương hiệu, muốn truyền đạt đến thế giới. Tự làm việc này sẽ không làm bạn tốn kém, miễn là bạn...
  12. T

Giới thiệu màn hình làm việc chính của OpenShot

Cửa sổ Thuộc tính Cửa sổ này mở lần đầu tiên khi bạn nhấp vào clip phương tiện trong dòng thời gian. Có rất nhiều thứ có thể được thực hiện trong bảng thuộc tính, như cắt, lật và xoay. Đây cũng là nơi để kiểm soát âm lượng trên mỗi clip để bạn có thể phát ra bất kỳ âm thanh nào phát ra trong...
  13. T

Hướng dẫn sử dụng OpenShot đơn giản

Cửa sổ xem video Đây là khu vực nơi bạn có thể xem trước video khi bạn xây dựng nó. Nó phát lại ok khi không có nhiều clip nhưng nếu có nhiều, nó có thể chậm một chút. Kích thước của cửa sổ được điều chỉnh bằng tab có thể kéo, nó cũng có thể được ẩn nếu cần thiết để cung cấp thêm không gian cho...
  14. T

OpenShot, Trình chỉnh sửa video nguồn mở: Tổng quan và đánh giá

Sau khi sử dụng OpenShot Trình chỉnh sửa video nguồn mở để quay, tôi mang đến cho bạn tổng quan và đánh giá về giao diện, công cụ và khả năng của nó. Đối với trình chỉnh sửa video miễn phí, nó có vẻ khá hoàn chỉnh, nhưng bạn sẽ chỉ biết liệu nó có phù hợp với nhu cầu của bạn hay không nếu bạn...
  15. T

Xem trước kết quả công thức của bạn trên các thiết bị Google Home Hub

Google đã cập nhật công cụ kiểm tra kết quả phong phú để cho phép các nhà xuất bản công thức xem trước kết quả của công thức này trên màn hình thông minh bằng Google Assistant. Xem thêm: https://ggmedia.biz/yoast-seo-sitemap/ Bản thông báo. Nếu bạn đánh dấu công thức của bạn đủ điều kiện để...