Recent content by rongdo12

1. R

Khoi phuc file exe ?

Cha la hoi chieu thang e no nghich. No choi dai chuyen cac chuong trinh duoi exe mo bang window media center nen bay gio chang mo duoc gi ca, unikey cung chang xai duoc. Tren mang co chi nhung file download la co duoi rar. Kho noi uninstall no mat roi. Mong cac bac giup do ?
  2. R

Quản trị mạng vs thiết kế đồ họa ?

Ae CTIT tư vấn dùm mình xem nếu phải chọn giữa quản trị mạng và thiết kế đồ họa ( ko xét các yếu tố điều kiện học tập, sở thích,...chỉ xét theo học cái nào ngon hơn, dễ kiếm việc và thu nhập cao hơn :Khi (71): ) thì nên chọn cái nào ? :Khi (58):
  3. R

Hướng dẫn StarCraft 2 Cài đặt, update offline, Fix Crash, ...

Bạn nên tắt mạng lúc cài đặt để ko update onl mà mình sẽ tự up off.
  4. R

[MF] Portal 2 - Best of 2011

Card giờ rẻ mà bác, chừng 200k- 300k là có 1 con cổ 1 tí nhưng vẫn chiến dc. Mua 1 con chiến đi :Khi (42):
  5. R

Crossfire Perfect Title Desever Endless 2011

Link mới. Game mới -> bàn phím mới, màn hình mới, chuột mới. Nói chung là mới. -> Niềm vui ngập tràn -> lại xôm tụ thôi. Đề nghị bạn Phật tài trợ ae. =))
  6. R

[MF] Portal 2 - Best of 2011

Link ngon. Đã download, install và play ngon nhưng hơi tiếc là cái máy hơi bị cùi nên chỉ chơi dc với cấu hình tầm trung. Game vẫn như ngày xưa hồi hộp phải biết.
  7. R

Trở Thành Hacker Với Notepad

Được như thế thì em tự phá máy cho rồi :Khi (42):
  8. R

Sở Hữu Siêu Máy Tính Với PCMedik 6.9.14

Mình vừa check xong. Link nào cũng sống nhăn răng. Bạn xem lại đi. :Khi (50):
  9. R

Crossfire Perfect Title Desever Endless 2011

Mới có 4 ngày mà hoang gì bác. Có lẽ ae 4rum đã trải nghiệm hết rồi nên ko có gì gọi là thắc mắc nữa. Điều đó chứng tỏ bác nên chuẩn bị " tướng " khác đi là vừa.:Ma (41):
  10. R

[Quá hài] Những lá bài magic khủng nhất vũ trụ

Tuyệt vời. Đề nghị sản xuất 1 bộ bài như thế này để ae chiến với nhau.
  11. R

Nobita Tấm Cám (truyện dài kì) tiếp

Xin hỏi bác lấy nguồn ở đâu ạ ? Lâu lâu mới lên nên đọc 1 lần cho đã
  12. R

Cần giúp đỡ DFX 9 Audio Enhancer

Các bác giúp em set sao cho nghe hay nhất thể loại Pop với. Nó nói trong chương trình phần chọn đã có sẵn thông số cho nhạc Pop nhưng em hơi ngu anh văn nên ko biết chỗ nào hết ;)). Trong đó chẳng có chỗ nào để pop hết.
  13. R

Cần giúp đỡ về office 10

Tại mình chia như vậy cho giấy ngang để đọc giống như một cuốn sách đó. Nếu ko có chắc phải làm thủ công thôi.:Khi (50):
  14. R

Cần giúp đỡ về office 10

Giả sử có đoạn sau: a b c d e f ( Mỗi chữ cái là 1hàng) Thường thì khi chia cột nó sẽ thành thế này a d b e c f Nhưng mình lại muốn chia cột theo kiểu a b c d e f Liệu có cách nào chia cột theo kiểu này ko ? :Ma (30):
  15. R

ai rành công nghệ tt giúp em với

Cái phần mềm bạn cài có hỗ trợ win7 64bit không đấy ??