Recent content by omega

1. O

[1Link-Acc Vip] Battlefield 3 RELOADED - BlackBoxx - Hành Động 2012

Đã down về, cài đặt và chơi bình thường, ko lỗi liếc bug biếc gì cả :D Thanks chủ thớt nhiều :D Mỗi tội máy mình hơi yếu phải down cấu hình xuống còn 800x600 Low mới chơi được :-ss
  2. O

Phiên khúc mùa đông...

Dở à :-? phối khí dở hay là ca từ dở :-< ???
  3. O

Phiên khúc mùa đông...

Steel Own - có ai biết bọn này không nhỉ ... http://www.youtube.com/v/8zGQUUMTzpg Trong quan tài buồn hồn nghe thêm trống vắng. Tóc chưa xanh một lần nhưng tim nghe đã thương thân. Trong cơn gọi hồn đời nghe xa xôi lắm. Gót chân đi chưa mòn đường tình nay đã phai dần. :Ma (73):
  4. O

Rock - connecting people

Tình yêu từ một thời... tám hoánh nào đó :x nhưng đến tận bây giờ vẫn còn giá trị + chuẩn mực cho cái gọi là Old Thrash Metal :x http://www.youtube.com/v/WEL6_SuQCu8 Bonus: Giờ nhìn mấy anh già ý trên sân khấu phều phào "Master, master..." mà buồn
  5. O

Rock - connecting people

Tình hình là 2pic này quá hẻo :Ma (47): chả ma nào thèm để ý từ đời tám hoánh :Ma (14): Thế mới biết ở CTIT này Rock/ Metal chả có sức hút :"> Chém bừa thôi, kiếm được cái 2pic tự kỷ này cũng tốt òi :Khi (77): Mà up nhạc từ youtube như thế nào nhỉ :Khi (23):
  6. O

[MF] [MN] Battlefield 3 RELOADED

Part 40 của đĩa a bị sao thế nhỉ, toàn "don't have permision to download this file" .......
  7. O

[MF] Battlefield 3 [Eng] Repack [8G]

Thử đi thử lại vẫn ko được ko hiểu chuyện gì @@!...
  8. O

[MF] Battlefield 3 [Eng] Repack [8G]

Bản 8Gb pass unrar là gì vậy bạn, mình thử cả congtruongit.com lẫn rgamer.cz.cc đều ko được... nó ra thế này
  9. O

Ek, nhầm hàng cmnr, down phải bản của ông sugiatinhyeu_1203 cmnr... :Ma (18): Tại cái pass file crack vẫn là congtruongit.com làm miềng nhầm :Khi (80)::Khi (80)
  10. O

Ek, như vậy là phải sửa lại cả 45 part mất @@! vì trên kia ko thông báo file nào bị lỗi @@!
  11. O

Bác chủ thớt cho mình hỏi tại sao lại bị thế này với... File crack mình extract được cũng với pass là congtruongit.com, còn file ISO thì ko, liên tục báo lỗi wrong pass :Ma (87): Cấu hình máy mình Core I3, Ram 4Gb, Card rời Nvida Geforce GT 1Gb... Chơi Battlefield 2 bình thường...