Recent content by ndthaivinh

1. N

Có ai có bản Half Life này thì cho mih xin cai link download nha

Bạn tải một game counter strike về cài ra là có nó.cài ra có 2 shorcut 1 cái màu trắng và 1 cái màu đỏ.chọn màu đỏ là chơi chế độ này
  2. N

Ndthaivinh xin mọi người giúp đở và tư vấn VGA ATI RADEON HD 3200 Graphics

vậy VGA của mình đc 256mb. mod Toản cho hỏi mình cài Win XP thì có mượt hơn Win 7 không.hoặc có thể ép xung VGA đc không. vì VGA 256 chơi crossfire mà FPS thấp thì RAM đã share qua không lí nào FPS lại thấp như vậy. Mod có thể tư vấn thêm không.
  3. N

Ndthaivinh xin mọi người giúp đở và tư vấn VGA ATI RADEON HD 3200 Graphics

Mình mới mua lại một em lap với cấu hình như sau TOSHIBA Satellite M305D-S4831 Màn hình 14.1" Chip AMD Turion x2 dual core mobile processor RM72 Ram 4g bus 800 HDH WIn 7 ultimale 64bit( nhận đc 3.7g RAM) VGA là ATI RADEON HD 3200 Graphics vài hình về dxdiag trong máy.cái này là mình Run...
  4. N

Lap có bị gì không ACE

Lap Toshiba satellite M305D-S4831 RAm 4GB. Chip AMD turion x2 dualcore RM72 2.1ghz Win 7 Uti VGA Ati radeon HD 3200 Internet gói easy 165k/1 tháng. vấn đề là chơi CF mà FPS có 20 >30 lag vãi linh hồn. ACE 4rum có bí quyết hay có chiêu gì hay xin tư vấn cho mình với. mua lại của thằng bạn với...
  5. N

Hỏi Về Cấu Hình LAPTOP

LAP Dòng Toshiba Satellite Chip AMD turion x2 dual core RM 72 RAM DD2 4G HĐH WIN 7 32bit. VGA (ko biết on hay rời ) 256mb vài hình ảnh về máy [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] Với cấu hình như thế thì có chơi đc game Cyrys 2, RA 3........ hay ko
  6. N

[Cần game] cho em xin link game offline nào khoảng 1,2G trở xuống

Game dưới 1.2gb nhiều không đếm xuể. bạn nên pót thể loại cần để anh em còn giúp đc chứ.
  7. N

Tự khởi động ổ C khi bật máy tính !!

cài lại Win,fomat ổ đĩa,xong xã Ghót là okie.Task cũng ổn định(chưa cài soft):Khi (33):
  8. N

Cái này làm thế nào vậy

dùng chương trình tạo Flash thì phải.( vào box soft đồ họa tìm thử đy bạn.)
  9. N

[help] cho mình hỏi vài việc về các chức vụ........?

hỏi hay. cái này thì phải kêu Kunsady ,Ver,T_Long.snow.rongcon.tieu qui.. vào mà trả lời thôi. member thì không biét.chứ mod thì có Mod Trial (thử việc,như tớ là mod trial) MOD (quản lý các box)SMod( quản lý MOD ,bài..) và ADMIN... còn nữa không thì tớ chịu =.=
  10. N

Tự khởi động ổ C khi bật máy tính !!

Tình trạng này tớ đã gặp.thằng bạn tó khi cài lại win bị gặp lỗi này. mở máy lên là destop tự hiện ổ C lên.tớ cài lại 1 lần cho nó nữa và fomat sạch ổ D E của nó thì hết. bạn thử cài lại Win xem sao.(virus 80%)
  11. N

[MF]Dead Block v1.0 multi5 full THETA - 2011 - Chống lại bầy zombie

nguồn từ đâu vậy bạn. khi lấy bài từ nơi khác là tiếng anh bạn vui lòng vào GG dịch sang tiếng việt đã nhé.
  12. N

Help!! mất hình 2 máy tính dưới góc phải màn hình!!!

biểu tượng kết nối internet ý hả.?
  13. N

Tư vấn mua máy tính để bàn

tốt hơn nên tìm hiểu giá ở nhiều tiệm khác nhau để tránh ăn hành mất tiền oan
  14. N

Tư vấn mua máy tính để bàn

theo như mình thì bạn ráp cái máy trên là khoang 10tr. nếu mình có tiền thì mình sẽ mua với thông số sau chip i5 ram 2-4G VGA tùy theo túi tiền màn LCD samsung 21inch nguồn: tùy bạn case: nhiều mẫu mã. chuột ngon tầm 500k tai phone or loa để bàn theo mình la vậy. chúc bạn ráp đc máy vừa ý.
  15. N

Giúp Tìm Game

CF TQ vào không đc.ra màn hình login rồi không ra màn hình sever. CF mỹ block IP VN rồi p/s Thanks:Ma (63):