Recent content by lplove24

1. L

Hỏi về cách tạo của sổ động bằng javascript

Ai có biết cách tạo cửa sổ có thể di chuyển trong trình duyệt được không. Chỉ em với Ai biết thỉ chỉ em cách làm kiểu như vầy nè em muốn thay hình đó bằng một trang web hay mã html thì làm sao. Ai bít chỉ dùm em với Post xong mới biết ctit cũng có cái xem ảnh như vậy. Hãy thử ấn chuột vào...
  2. L

Hỏi về cách chỉnh port cho USB

là sao bạn. làm on chỉ giúp mình với :Khi (62):
  3. L

USB đọc chép thì vẫn bình thường nhưng tốc độ của nó rùa kinh khủng. CHỉ con 25% của lúc đầu. Em cắm vào rất nhiều máy nhưng vẫn vậy anh ạ. thấy winvista báo USB port 1.0. :Khi (44): Giờ em muốn sửa phải làm sao đây !!!!!!!! :Ma (24):
  4. L

Vẫn không được. Em nghĩ vấn đề là ở chổ USB vì cấm vào mày nào cũng vậy. Từ Winxp đến vista, se7en cũng zay.
  5. L

Em có mua một USB Transcend có tem. KHi mua có tờ giấy bảo là Port 2.0. Em sử dụng một thời gian đầu thì thấy tốc độ đọc/chép khá nhanh:Khi (84): . Rồi một ngày đẹp trời, Em cắm 2 USB cùng vào 2 cổng trước máy(tất nhiên là từng cái một roài) vào máy thì không hiểu sao tốc độ đọc/chép của nó thì...
  6. L

AI biet chi dum cai nay zoi

em dinh lam mot cai webside nhung khi lam phan cotracts, em tao ra 1 form. Ai biet chi em cach gui email noi dung tu form do tới địa chỉ e-mail cho em zoi. Day la web cua em. Ai chi em thank lien http://www.mediafire.com/?sharekey=0267d2b70aeb4419bda4076e811714c8e04e75f6e8ebb871 anh pro chỉ...