Recent content by gamer33

1. G

[Multil] MotoGP 13-RELOADED - Tay Đua Đẳng Cấp

Các bác ơi - em cài game xong rồi, đã cài cả direcX 9.0c đã copy crack đến thư mục cài game rồi nó hiện ra cái thông báo chiết tiệt này - cả ngày nay tìm cách fix không được. Máy em win7 pro, corei3 gen2, 2gb, 1gb vga, hdd dư dả!
  2. G

ICE AGE 4- A Mammoth Christmas (2011) DVDRip

hay đó, mình thích nhất những cái ngoại truyện
  3. G

Chữ Đầy Màu Sắc Thân Tặng CongTruongiT.Com (100%) Không Đụng Hàng

Màu chữ hơi nhạt, nên bị chìm xuống với cái nền
  4. G

[Direct link]7554 - Sống lại những kí ức hào hùng (demo)

có ai giúp không, tui tải bản của vtc về có 9 file data, cài đặt theo kiểu tạo thư mục của các bạn thì không được, tui giải nén 9 file data đó thì hiện ra 7554 pacher, nhấn vô đó thì no nói cách cài không đúng gì gì đó, nhưng vẫn vào được game, rồi đến lúc load cái đoạn có chữ Hà nội.... thì tự...
  5. G

[mediafire - After Effects Project ] - Loves in autumn

Bác rồng con ơi, rảnh bày em cách dùng AF với, mê nó quá, em đang học cách xài PS nên thích AF quá. có gì bác cho e số dt hay yahoo, mail, face để e ll với nha
  6. G

Ý nghĩa của công trường IT

Là nơi mà ai muốn quan tâm, tìm kiếm và chia sẻ những hiểu biết của mình với mọi người
  7. G

Ai biết tên phim này ko cho mình link download với

Há há, chủ top bảo tìm tên phim mà bác phán 1 câu đến :Ma (83):...
  8. G

1 con đĩ yêu nghề !!!

Truyện hay nhưng cái kết bùn quá...có lẽ cuộc sống là vậy
  9. G

[HOT]Cách lấy cer và key nhanh(up 2011)

Sau đây mình xin huớng dẫn cho các bạn cách lấy cer và key trên trang imobile.com.cn Trang này lấy cer khá nhanh và hiệu quả Bươc 1: Bạn vào trang web iSIGN tại địa chỉ: http://profile.imobile.com.cn/register.html Màn hình sẽ hiển thị ra như sau, bạn điền các thông tin cần thiết để đăng ký...
  10. G

Đơn xin phục hồi chức vụ

Cộng Hòa Xã hội Chủ Nghĩa Việt Nam Độc-lập Tự-do Hạnh-phúc ĐƠN XIN PHỤC HỒI CHỨC VỤ Kính gửi: Ban quản trị Công trường IT Tôi tên: Gamer33 Hôm nay tôi viết đơn này mong các admin và smod cho tôi phục chức làm mod mobile, tiếp tục sự nghiệp dang dở. Tôi sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để...
  11. G

X-Men: First Class (2011) TS V2 XViD-EP1C - Dị Nhân: Thế Hệ Đầu Tiên

Lâu đấy...chắc phải tháng nữa may ra có...cả dvdrip +hd,chắc 2>>3 tuần nữa có sub...
  12. G

[HOT]NINJA SCHOOL 2[Full Ver.]

Con ốc màu tím đó...
  13. G

Chơi nhau ak...cái sub kia là của bản trailer 1
  14. G

Top 15 Anime Không Dành Cho Trẻ Em

Cool. Em xem hết chỗ đó rồi...hay...phê...;))
  15. G

Có rồi ak....thật không vậy....