Recent content by FUEL CTIT

1. F

[MF] Game Hạm Đội Xe Tăng (Việt Hóa)

Vào hiện ra file nhưng chờ Request thì không thấy gì hết ! Ra cái bảng thông báo "No ..." => Link Die ! Please Reup
  2. F

CongTruongIT New Version .

Ủng hộ 100 % ! Có cái nếu Apply mấy Style này mà mạng băng thông yếu thì sẽ Download mấy cái ảnh rất chậm ! Hy vọng các bác có thể giảm dung lượng mấy Style này ! Nhìn y hệt như đăng nhập vào game ấy nhỉ ! =))
  3. F

Halo Custom Edition [ Chỉ cách chơi single ^^! ]

Lạ vậy ! ??? What The F ? Nhưng đồ họa vẫn cùi hơn của Halo Reach ! Uổng cái là Halo Reach độc quyền Console ! Bác Cáo có cái nào giả lập cho em xin !
  4. F

Halo Custom Edition [ Chỉ cách chơi single ^^! ]

Cho mình vài cái pic coi ! Làm gì có vụ chơi map Halo 2 , 3 mà không đủ cấu hình chứ ! =)) Mà Halo 3 độc quyền trên PS3 mà ! :))
  5. F

Cần giúp về COD4

Bác thiếu phần mềm giải nén ra file rồi ! Nên nó mới không nhận ra file Rar ! Bác nên down ở đây này : http://congtruongit.com/forum/showthread.php?t=25056%20WinRAR%203.93%20-%20Final Chúc may mắn ! :D
  6. F

Inuyasha Final Act 2009 (Khuyển dạ xoa)

Mà cho mình hỏi ! Bác có mấy bản nhạc trong phim này không thế ? Nghe mà hay phết ! Khỏi biết nghĩa cũng thấy hay ! Có không post lên cho anh em nhá ! Thank a lot !
  7. F

nạn spam bài để được chat

Một ý kiến khá là bèo đó mấy bác ơi ! :( Lỡ có mem mới thật sự ở ngoài vào đây đăng kí rồi sao ? Họ sẽ gặp phải hay vướn phải những thủ tục gườm gà như đang làm 1 thủ tục c/m vậy đó :)) Vì thế mà có lẽ họ sẽ nãn và kết quả là Forum ít mem ít đóng góp hơn ! Đây quả là 1 ý kiến hay nhưng hãy nhìn...
  8. F

DoW II!!!!!

Chắc chắn là cu cậu này download bên SoftVnn rồi các bác ơi ! Bữa hôm qua đó thấy nó post cái bài giúp đỡ y chang như bên đây này ! Chắc là do phần mềm KAV nó ngăn cài đặt đấy !
  9. F

[Mediafire] Starcraft II Wings of Liberty [ReUp Bản Proper Razor] + Crack Proper Razor Only + Updat

Link dùng bản lauch - Reloaded của bác die rồi ! Bác up lại nhanh nhá !
  10. F

Mấy anh pro ơi giúp em với

Có chắc không đó ? Máy nhà mình cũng bị y chang như bác trên ! Chơi game khoảng 2,3 phút là FPS giảm kinh khũng ! Hình nó giật giật khó chịu làm sao ấy ! Không biết là có phải do quạt không !
  11. F

[Mediafire] Starcraft II Wings of Liberty [ReUp Bản Proper Razor] + Crack Proper Razor Only + Updat

Cảm ơn bác ! Nhưng vấn đề lớn nhất là nếu không update thì sẽ không vào game được ! Tắt cái thông báo là không có chuyện gì xảy ra luôn ! Bác có cách nào hay giúp em với ! Thank a lot !
  12. F

Help ! Sau khi cài game xong em nhận được 1 thông báo đòi Update lên patch 1.01 mà máy nhà offline không có mạng , phải làm sao bây giờ hả mấy bác ? Nếu nó không update thì không thể vào game play được ! Liệu có thể up lên patch 1.02 thay cho patch 1.01 được không ? Thank a lot !
  13. F

[Thảo Luận] Crossfire - Đột Kích Trong Phòng Tắm

Chú đang show hàng đấy à ? Chỉ có con Deagle Gold thôi sao ? Có bao nhiêu show hết ra đi ! Cây vàng này bắn chả thua gì con màu bạc đâu !
  14. F

LF2 bị lỗi, ai giúp với

Cài lại game đi bác ! Có thể nó sẽ giúp ích nhiều đấy ! Thông báo có ý là - Thư mục cài game đã bị thiếu file hoặc crash !
  15. F

[WG] MyBrute - Mini game đối kháng đơn giản

Thanh cừu vé ry mút ! Ha ha ha ...