zenbeo tái bút

zenbeo

Công Thần CTIT
hic hic xin chào em làm cái top này ko phải câu bài đâu nha chỉ muốn 1 lần nữa khẳng định lịa thương hiệu thôi :Khi (73):
tên em Zenbeo chắc ai tham gia diễn đàn đều đã biết :Khi (20)::Ma (68)::Khi (63):
chủ trương : spam là chính nhưng ko quên có những bài riêng ghi thương hiệu ,spam là 1 môn nghệ thuật ko phải ai cũng spam đc
mục đích : em đến với diễn đàn tuy trình độ về cái khoản it hay còn gọi là công nghệ thông tin ko cao nhưng với lòng mong muốn đem lại cho anh em 1 luồng gió mới mỗi khi mệt mỏi về công nghệ thì có em đây chuyên chăm lo về mặy văn hóa điển hình em đang làm mod box teen ( hì hì thật chứ hơi già để quản lý cái box nghe đã biết là khó rồi )
tương lai: sẽ cố gắng hơi 1 chút nữa update các thông tin mới nhất về mọi mặt kính gửi anh em đó cũng là 1 sự cố gắng lớn cũng sẽ là một nút thank thật lớn để cảm ơn anh em IT những con người của công nghệ đem tương lai mới về cho đât nước
vì thế một lần nữa em xin kkahwng định lại em là spam chấn chính ko dùng spam để câu bài ko dùng spam để tư lợi (ah mà có tư lợi vì mong anh em có thêm nhiều thông tin ngoài công nghệ)