Xin chào tất cả mọi người

dung_mys

CTIT Tester
Mình là mem mới, xin được chào tất cả mọi người:Ma (81):
Xin tự giới thiệu để mọi người khỏi thắc mắc:D
Tên mình là: Nguyễn Thùy Dung
Ngày nhìn thấy mặt trời: 20/7/1988
Nick yahoo của mình: dung_mys

Rất vui khi được làm thành viên của diễn đàn. Hân hạnh được gặp mọi người!

quanhongle

Chào moi người có lẽ em là người ít tuổi nhất ở diễn đàn này .Xin tự giới thiệu em tên Lê Hồng Quân hoc lớp 10 toán THPT chuyên Hạ Long .Em mới gia nhập diễn đàn với mong muốn lam quen giao lưu voi tất cả mọi người.Thân:Ma (81)::Ma (81):

yuuri1809

He, chạy vào làm quen cái, nghe tên là bik girl rùi^^, hi ss Dung, cho em bét tay cái nèo^O^

zenbeo

Công Thần CTIT
woa dạo này 4rum ta có vẻ đào hoa nhỉ lắm người đẹp tham gia mà em chẳng biết thật hay đùa ( chứ ko post ảnh em ko tin cho lắm mong các bác thông cảm dạo này em mắc cái chứng bệnh người ta gọi là đa nghi) nói thế thôi cứ cho là thế đi hân hạnh làm wen với 2 em
@ quanhongle em ccuws làm hẳn 1 cái giới thiệu riêng của em đi ko ai phạt em đâu tội ji làm chung với người ta

Le.takoma.Hieu.2011

Công Thần CTIT
Chà dạo này nhìu Mem nữ vào 4rum quá ;)

Chào nguyễn Thùy Dung, hân hạnh đc làm quen với bạn :khi (33):

<-- sao vụ này gặp nhìu qá dậy ta, chắc mấy mem
trong diễn đàn tự biên tự diễn quá :Khi (33):
Mình có cái trang này do Bộ nông Nghiệp nhà nước VN và các Tiến sĩ bên Us viết ra để cho các sinh viên
nghiên cứu, tặng bạn mong việc này giúp cho bạn hiểu biết đc nhìu hơn, Thân
.gov là Web của Goverment bạn đừng lo có virus :D

Tiếp theo xin chào Lê Hồng Quân, hân hạnh đc làm quen với bạn, ;)
Sinh viên toán chắc giỏi toán lắm nhỉ, chắc tiền đồ sáng lạng lắm đây :Khi (33):
Mình có quà tặng cho bạn nè
Dùng cho sinh viên chuyên ngành Công nghệ thông tin. Phương pháp tính là bộ môn toán học có nhiệm vụ giải đến kết quả bằng số cho các bài toán, nó cung cấp các phương pháp giải cho những bài toán trong thực tế mà không có lời giải chính xác. Môn học này là cầu nối giữa toán học lý thuyết và các ứng dụng của nó trong thực tế..
Chỉ là cuốn sách nhỏ làm toán và tính toán các Bậc trong toán học và thực tế, mong bạn nhận cho :D
[DOWNLOAD + HIDE]http://www.download.com.vn/Data/Soft/2008/05/13/PPtinh.pdf[/DOWNLOAD + HIDE]

Anyways, xin chào 2 bạn đã ủng hộ và tự introduced về mình, Mong 2 bạn thường xuyên ghé thăm
và giới thiệu thêm bạn bè vào ủng hộ nhé,
:Ma (7): Bạn sẽ có những giấc mơ đẹp khi bước vào.....tự hiểu :Khi (33):

hungmonitor

Công Thần CTIT
Đề nghị các girl ra làm quen thì nên post ảnh cho anh em còn được chiêm ngưỡng dung nhan chứ:Khi (11):Sau này trên diễn dàn nói chuyện với nhau còn dễ tưởng tượng:Khi (33):

zenbeo

Công Thần CTIT
yahoo dạo này hieu nha ta có vẻ lạnh lùng nhỉ lại còn tặng quà nữa sao tôi ko có quà ôn hiếu ơi bất cập quá:Khi (54)::Khi (54): đề nghị ko bất công thế nhé thấy ...... quên hết anh em rồi:Ma (2):

tuan2305

chào các bạn trong diễn đàn, minh la tuấn anh mới tham gia mong dc làm wen với các bạn

hungmonitor

Công Thần CTIT
Chào:Ma (75): rất dui được làm wen :D
Có gan làm wen chắc cũng có gan post bài :Ma (21): Hãy tham gia dui chơi cùng bọn mình nha:Ma (68):

chunnin8x

Công Thần CTIT
các bác này có nhanh chân la liếm thế nhể ,mình cũng ké 1 chân nào ,chào các mem mới đến với công trường it .rất mong các bạn rủ thêm các bạn nữ vào forum để cho anh em BQT làm quen :Ma (32):