Thắc mắc: Sao post đúng box mà vẫn bị xóa bài nhỉ

tra_da100k

OTA. itune thì mình không biết, nhưng mấy cái game & Application kiểu bác Rock nói trên lừa tn rồi phím bấm ý mình cũng bị mất 30k mấy lượt rồi, nên từ lúc ý cạch mấy cái mobile game online lun:Ma (28):

blackcat08

vâng có cả Appstore,nhưng mình chưa thấy ai lên PC tải game trên Itunes thì 100% sẽ tải bằng OTA, nhưng link appstorevn mà bắt tải bằng OTA thì mình chắc chắn đến 99% nhưng game đó đều có máy chủ và ko hoàn toàn free,nếu nói sai thề ko b.giờ cmt :Khi (70):
Apota và AppstoreVN là 1 bạn nhé :Ma (83):

tra_da100k

nói chung bác Rock nhà ta là nắm mọi quyền sinh sát, kiêu như Nam tào, Bắc đẩu ý:Ma (17):

Diablo Rock

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
Nấu nâu nầu....:Ma (62): ta là VIP mem !
chế độ bonus VIP mem của 4rum mà các thím k biết à @@

các thím online càng nhiều, post bài càng nhiều, chém gió trên chat box càng nhiều thì sẽ đổi màu xanh này ngay
ta ngày trước Upload game ngày nào chả treo acc online 24/24(x4 ngày thì cho máy nghỉ 30 phút => mới sắm máy 3 năm mà cháy main 2 lần r đấy) suốt hơn 1 năm trời, nên mới dc như lày đấy ;))

lucky98

Công Thần CTIT

các thím online càng nhiều, post bài càng nhiều, chém gió trên chat box càng nhiều thì sẽ đổi màu xanh này ngay
ta ngày trước Upload game ngày nào chả treo acc online 24/24(x4 ngày thì cho máy nghỉ 30 phút => mới sắm máy 3 năm mà cháy main 2 lần r đấy) suốt hơn 1 năm trời, nên mới dc như lày đấy ;))
hi sinh 1 tí.bây h bao nhiu mem phải sợ:Khi (56):

tra_da100k

tức là cứ cém gió càng nhiều thì mặt tền nó càng anh xao ra phải kô anh Rock:Ma (15):
mà đã xanh thì nhìn ai cũng ...:Ma (1):