Thông báo về việc ban spam và tố cáo

Diablo Rock

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
dạo này cái game gì đó nó chưa ra mắt, mà trên diễn đàn nó có event PR, các thành viên muốn nhận giftcode phải post bài lên 5 diễn đàn

vì thế, gặp bài nào tại diễn đàn mình, các Mod, SMOD được quyền xóa thẳng,ban nick
các thành viên khác có trách nhiệm tố cáo tại box tố cáo hoặc tố cáo trực tiếp trên chat box với admin, SMOD đang online !

và không chỉ game này mà kể cả những game về sau nếu có tình trạng spam PR như vậy thì sẽ không cho post + ban nick vĩnh viễn thành viên đó luôn !

ra lệnh cấm post các game có cái kiểu Event rác như vậy post vào box game online - hay nói cách khác là cấm post các game Việt hóa, của NPH Việt vào box online !

vì một box game online hay và có chọn lọc !

tra_da100k

thảo nào mấy hôm nay mới mở mắt ra đã thấy 1 số game củ chuối ở đâu post trên 4rum, mà toàn game online không
mình tự kỉ offline thì on cái jề:Ma (77):

tra_da100k

ơ oan em quá mấy anh ơi, cái này em ấn thôi, không hiểu vì sao load nó lại ra thế chứ em ko cố ý, khi pahts hiện ra thì không del bài ý đc, định xóa hết nội dung bài dưới để đỡ trùng nhưng thế lạ sợ spam, nên mới để nguyên
>>>em vô tội, em xin các anh bỏ qua:Khi (30)::Khi (30):

tieuquynhi

Administrator
Staff member
Thực ra nên nói rõ là cấm các game lậu, game private, không rõ nhà phát hành. Chứ nếu các nhà phát hành uy tín thì mình vẫn có thể cho post

Diablo Rock

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
Uptop nhắc lại một lần nữa !

những bạn nào có ý định reg nick chỉ để Spam event sự kiện của game thì nên tử bỏ đi nhé !
nick bạn sẽ bị ban, bài bạn sẽ bị xóa => bạn sẽ không nhận dc gift code nếu họ kiểm tra link đâu !

P/S: anh em BQT chú ý, ngoài game FT bây giờ có thêm game CACK cũng có event spam !
vẫn xóa/move thùng rác và ban nick thẳng !

Han Hyuk Ji

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
nếu vi phạm lần đầu thì xóa thôi còn cứ tái phạm lần nữa thì ban nick

Diablo Rock

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
nếu vi phạm lần đầu thì xóa thôi còn cứ tái phạm lần nữa thì ban nick
hầu hết là khách ghé thăm download hit and run biết 4rum mình mà reg nick spam post event kiếm gift code thôi - chứ đời nào họ post gì nữa ! nên kiểu vậy ban luôn cũng chẳng khác gì mấy =.=!

anh mất công move vào thùng rác, 100 thằng spam như thế tới bài 101 anh biết có phải là 1 trong 100 thằng kia post lại không để mà phạt nặng hơn ????