tổng hợp ảnh các member của it tại đây

Le.takoma.Hieu.2011

Công Thần CTIT
Nhìn 2 bác trông " đần thối" nhở :D em chỉ đùa em nghe miền bắc nói dậy

Quà HN = " phở giò viên " chắc bác TQN mua từ HN đem vào cho gọi là " Phở chính cống HN " ấy nhở :Khi (33)

T_Long mà xem xong tấm ảnh này chắc có chiến tranh to lắm đây :Ma (15): em xin kíu trước mắt công bị vạ lây

sem_it

Công Thần CTIT
cái túi sasa cầm thấy quen quen, àh nhớ ra rùi, bữa đi off bác TQN mang ra đãi anh em, ô mai ( trong này gọi lá xí muội ) với táo (cái này thì ko nhớ rõ). khiếp, ô mái chua kinh người:Khi (80):, tui với prinet B, KuteAngle mỗi người ăn có 1 quả mà nhớ mãi ... ko bít sasa ăn hết chưa:Ma (32):

chunnin8x

Công Thần CTIT
sao có mỗi 1 cái ảnh thôi à ,mãi mới có dịp gặp anh TQN sao chụp có mỗi kiểu thế em ;))

weirdo

Moderator
Staff member
Nhìn 2 bác trông " đần thối" nhở :D em chỉ đùa em nghe miền bắc nói dậy

Quà HN = " phở giò viên " chắc bác TQN mua từ HN đem vào cho gọi là " Phở chính cống HN " ấy nhở :Khi (33)

T_Long mà xem xong tấm ảnh này chắc có chiến tranh to lắm đây :Ma (15): em xin kíu trước mắt công bị vạ lây
Cái chữ màu đỏ bác ghi đúng ý nghĩa thế, chả bít nói gì hơn, nhưng mà "bỗng dưng muốn khóc" hơn là muốn cười khi thấy vậy.

zenbeo

Công Thần CTIT
haizzz mình có dịp cũng phải vào sài gòn chụp với em sasa 1 kiẻu mới đc chứ bác TQN làm mất hình tượng quá ^^

chunnin8x

Công Thần CTIT
chán các bác ,hôm ọp ở HN bảo các bác cho em xin kiểu chụp với em ý thì các bác ko cho ,h thì các bác còn nói j` ><

rongcon19

Công Thần CTIT
hehehe em nó mạn phép up hình hôm gặp TQN ở Sài Gòn nghen :")
@ nhìn kĩ chiều cao của 2 ng` trong ảnh.:Ma (32):
@@ trên tay em nó là quà HN ấy nhé :x:Ma (21):
@@@ Hôm đó em mới đi học về, mặt mày hơi phờ phạc, còn TQN mới đi chợ trả giá về nên.... :Khi (41):
[/IMG]
zời ạ ~.~" ai lại mặc thế này mà chụp ảnh chứ :Khi (9):
mất hình tượng wá đi thôi pác nhi ơi :Ma (21):

[B]EE

Long De Buê...hí hí up ảnh lên đê, mấy cái ảnh "teen" dở L cậu chụp từ máy of t ý. Hí hí

prinet

Công Thần CTIT
cái hộp trên tay Sasa 1 cái là ô mai ( hok chua mấy) 1 cái là mận chứ hok phải táo :Khi (20): dân tình HCM ít quá chắc phải chiêu mộ thêm thôi

torjmit

ui chài,ăn xí mụi chua lém á :Khi (55):!
Em đây được nhỏ em cho ăn 1 một quả mà nhớ mãi:Ma (12): !
Chua kinh khũng đến nỗi làm xuất hiện 2 cái lúm đồng tiền mới ghja chứ:Ma (31): !

__KuteAngel__

Công Thần CTIT
ô mái chua kinh người, tui với prinet B, KuteAngle mỗi người ăn có 1 quả mà nhớ mãi
Cái đó là do con trai ăn ko quen thôi ! Chứ bọn con gái nó mê tít đấy bác àh :Khi (33): ( có điều chi sơ xuất xin chị Sa tha cho thằng em út này :Ma (15): )

weirdo

Moderator
Staff member
:Khi (38): định spam àh:Khi (38): hok hiểu nói cái gì
what ya U doing mà nói 1 câu kì lạ thế này
mận và ô mai àh (nói sao nhỉ .....miệng bọn con trai có vấn đề..):Khi (6):
Bả "VoCongLy" là vợ của "CongLy', 2 nhân vật này mới vào 4rum, có lẽ là đôi vợ chồng duy nhất trong đây :Ma (15):. :Khi (11):Nhưng mà giờ đang có xung đột nên là........

prinet

Công Thần CTIT
nghe như vợ chồng son ý nhỉ ( đóng phim hàn quốc nhiều tập àh)

winback1000

Công Thần CTIT
Thì đẹp cũng là đẹp trai cả mà:Khi (73):thua tí cũng ko sao. miễn sao nhiều gái theo là đc:Ma (41):