[MF - BU] Tom Clancy's Ghost Recon: Future Soldier

nakybong

cấu hình mình thế này chơi được ko chủ thớt
Intel pentium D CPU 3.40GHZ
Ram 1G
card NVIDIA GeForce 7300 GS 512MB
winXP-DirectX 9.0C

1q2w3e

cấu hình thế này liệu có chơi được không? :(
CPu p8600 2.4 duo, RAM 3gb, directx 11, card ATi hd 3400-1255mb

Beat To Heart

với cấu hin hình : I5 2500K , 4GB Ram , GTX 560 Nonti thì set game ở ghaphic sau : Texture : High , Shadow Medium . DX 11:Off , Occusion : On , 1360 X 768 ... với FPS là 20 ~ 35 nhé .... mình test game này rồi nặng hơn BF3 rất nhiều nhưng đồ họa xấu hơn BF3

ghien69

rùi xong Has stopped working :Khi (12):
Bạn nào cài xong mà bị như trên thì làm như sau:
Vào thư mục cài đặt mở folder tên "Redist", click file "UbisoftGameLauncher" cài vào máy là OK. Lỗi này mình đã bị và làm như trên thì chơi ngon lành

nhoxunsock1

Moderator
Staff member
với cấu hin hình : I5 2500K , 4GB Ram , GTX 560 Nonti thì set game ở ghaphic sau : Texture : High , Shadow Medium . DX 11:Off , Occusion : On , 1360 X 768 ... với FPS là 20 ~ 35 nhé .... mình test game này rồi nặng hơn BF3 rất nhiều nhưng đồ họa xấu hơn BF3
BF3 là góc nhìn thứ 1,còn này là góc thứ 3,game góc thứ 3 rất là trâu :Ma (28):

MrTaxi

Mình hỏi tí máy mình ram 2g i3 card geforce gt 540m 1g có nhá được không?? Max cấu hình được không??

danghieu1709

Bạn nào cài xong mà bị như trên thì làm như sau:
Vào thư mục cài đặt mở folder tên "Redist", click file "UbisoftGameLauncher" cài vào máy là OK. Lỗi này mình đã bị và làm như trên thì chơi ngon lành
Hix, trong folder cài đặt không tìm thấy folder nào có tên "Redist" bạn ơi

fearface

Bac' oi cai link MF e vao` no bao la folder not found =.= em bi quai k obuit lam sao nua....con link duoi co 4 file ah =.=

pakahu

mình cài đặt game xong, cack xong khi vào chơi thì bi bao lỗi, ai biết xin chỉ dùm mình với
[video=youtube;xKf87zWGuV4]http://www.youtube.com/watch?v=xKf87zWGuV4[/video] thanks!

BeSoc

Đọc bài thắc mắc mà không thấy ai giải đáp thì mình nói lại chỗ này là trước khi đăng nhập thì nhìn ở dưới góc phải khung đăng nhập có mục Setting bấm vô chọn chế độ offline rồi hãy đăng nhập. Còn về cuấ hình thì mình không biết sao nên chỉ đưa ra cấu hình của laptop mình thôi là Samsung R580 Core i5 - Ram 4Gb - VGA cùi Nvidia 310M 512Mb 64bit (hic nhìn cái card mà buồn) vẫn chiến được nhưng phải chỉnh về low và nếu gặp chỗ nào mà địch nhiều thì...lag =]]. Đang test thử bằng soft Razer Game Booster 3.5 xem sao.