không chủ đề

m104

Chào bà con IT mình là thành viên mới của diễn đàn rất mong được tham gia vào mọi hoạt động sôi nổi của diễn đàn.về phần mình do chưa có nhiều kinh nghiệm trong công nghệ IT nên chỉ muốan làm 1 đọc giả :Khi (43):thương xuyên của diễn đàn.

rongcon

Công Thần CTIT
ehehhehehe xjn chào m104 rất vui khi bạn cùng tham gia diễn đàn với chung tớ . mong cùng học hỏi và giao lưu nha.
nhưng bạn post bài nhầm nơi rồi ............. bài có nội dung như vậy thì nên post vào phần giao lưu làm quen hay quấn vỉa hè . phần hỏi đáp chỉ có hỏi & đáp .......... lần sau rút kinh nghiệm nha ! ehehheheeh đừng để mấy ông MOD nhìn thấy là xóa đó :D

tieuquynhi

Administrator
Staff member
Chào bà con IT mình là thành viên mới của diễn đàn rất mong được tham gia vào mọi hoạt động sôi nổi của diễn đàn.về phần mình do chưa có nhiều kinh nghiệm trong công nghệ IT nên chỉ muốan làm 1 đọc giả :Khi (43):thương xuyên của diễn đàn.
Rất chào mừng bạn tham gia diễn đàn. Chúng ta sẽ cùng nhau chia sẻ mọi kinh nghiệm mà chúng ta có với nhau. Có thể bạn học được nhiều thứ từ bọn mình, nhưng biết đâu cũng có nhiều thứ mà bạn biết nhưng bọn mình lại không biết thì sao:D
Cũng rất mong có được sự giúp đỡ từ bạn:Ma (13):

Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều cho diễn đàn.

Điều khác biệt giữa diễn đàn và Blog là có sự góp sức của nhiều người mà!

Tí quên! Mình sẽ chuyển bài này tới mục Giao lưu - Làm quên:D

zenbeo

Công Thần CTIT
cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn cố gắng giao lưu nhiều hơn với diễn đàn nha