kính gửi admin diễn đàn

akirahades

chắc hẳn acc cũng đã biết Deep Web la gì. Trong diễn đàn tôi cũng đã post 1 bài liên quan đến tác hại Deep Web. mặc dù rằng tôi cũng chưa chắc là 100%, nhưng tôi chắc chắn đây là 1 vấn đề nhạy cảm liên quan pháp luật. Theo tôi thấy trong những quy định của diễn đàn chưa có đề cập đến Deep Web. Ở những diễn đàn khác có những quy định rất rõ ràng về nó như xóa nick và chặn ip vĩnh viển. Mong acc đừng xem nhẹ vấn đề, nếu 1 ngày nào đó có 1 mem ngồi tù vì Deep Wed, nếu người ta phát hiện ra rằng người đó học hỏi điều đó từ diễn đàn thì tôi tin chắc diễn đàn sẽ sớm đóng cửa. Lưu ý: Vì Web mật của chính phủ của các nước cũng liệt vào dạng Deep web nên rất khó giải quyết khi gặp vấn đề
vì vậy tôi mong acc sớm bổ xung điều này vào quy định diễn đàn

Quốc Toản

Moderator
Staff member
vừa đọc lại cái deep web
mặc dù nó ngoài phạm vi kiểm soát nhưng phải sử dụng các trình duyệt đặc biệt mới có thể vào đc trong khi chrome hay ff vẫn là lựa chọn của những người sử dụng bt, việc dùng các trình duyệt đặc biệt để vào thì hẳn phải là người am hiểu về công nghệ, mà cái này thì cần những người giỏi như an ninh mạng là chính, mà cũng chả ai giỏi để thâm nhập vào các trang mật của chính phủ, trừ khi có ý định hack

T_Long

Administrator
Staff member
^^ cũng trả biết tại sao bác nào khóa cái topic này. tui thấy cái đó bình thường thui mà . mấy cái bán trong Deep Web cũng có thú vị riêng của nó, bác cứ phải lo xa. ;)). Tui còn biết mấy mem ở trong 4rum mình còn là quản trị của mấy trang còn vui hơn Deep Web cơ :D

Múm Mũm Mĩm

CTIT Uploader
a Long có trang jav quay mỏi tay còn hơn mấy trang kia nửa hả a :Amazed-Gasp: ...share nào...mấy trang củ quay hết lên nổi rồi a ơi :3

Diablo Rock

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
^^ cũng trả biết tại sao bác nào khóa cái topic này. tui thấy cái đó bình thường thui mà . mấy cái bán trong Deep Web cũng có thú vị riêng của nó, bác cứ phải lo xa. ;)). Tui còn biết mấy mem ở trong 4rum mình còn là quản trị của mấy trang còn vui hơn Deep Web cơ :D
tại vì có war nên em khóa, thím xem lại các cmt xóa :Stupidity-AreYouKiddingMe:

Heiwa

Mình mới vào... hôm nay, thử nhấn vào cái avatar của mình thì nó hiện lên cái này, xin ad suy xét và quyết định :v ko thì cứ để cũng đc :v Mượn post bác trên up ké :v

T_Long

Administrator
Staff member
Mình mới vào... hôm nay, thử nhấn vào cái avatar của mình thì nó hiện lên cái này, xin ad suy xét và quyết định :v ko thì cứ để cũng đc :v Mượn post bác trên up ké :v
chắc bạn bị mất mạng hoặc zi` đó. chứ user của bạn hoàn toàn bình thường