Hổ trợ donwload 4share và fshare bằng teamvierw

dinhbang07x

topic giờ hổ trợ get link,ko cần wa teamvier nữa,vẫn là 2 loại 4share và fshare,hổ trợ anh em download tận răng

Trâu Đất

mình lập topic này chủ yếu đẻ giúp các bạn download nhanh chóng hơn,các bạn nào cần down link fshare và 4share thì cứ reply topic này,mình sẻ giúp các bạn download max speed,nhưng ko được đưa link xxx,bạn nào có nhu cầu thì cứ comment topic này và để lại link cần get,nhớ ủng hộ topic để topic sống lâu hơn đồng nghĩa với việc mình giúp được nhiều người hơn,ai like thì like,ko like cũng ko sao @@

link cần get:......
xuống hàng mỗi link

cám ơn các bạn đã ủng hộ topic
giúp em với :http://www.fshare.vn/file/TMYM339RFT/

dinhbang07x

mình chỉ get link cho câc bạn down thôi,giờ di làm hoài,ho có thời gian rảnh,bạn tự tìm hen

dinhbang07x

xin lỗi các bạn vì thời gian wa mình bận công việc,nên ko giúp các bạn đc,1 phần tool get link có vấn đề,nay topic của mình sẻ hoạt động lại bình thường,mình ko get link nữa,thay vào đó mình sẻ hổ trợ các bạn donwload trực tiếp wa phần mềm teamvierw,vẫn là 2 link 4share va fshare nha các bạn
thân

nguyen2111

thế bác ơi giúp em get mấy cái link được không link game the amazing spider man trên pc ấy

Nguyên Khang

Hz! sao mấy bạn vất vả chi vậy nhỉ ... Mình chỉ cần cài Fshare Tool về rồi đăng kí tài khoản free rồi download bình thường dù cho tốc độ thấp vẫn thấy hơn là phải sài tool hay web để get

ngocdong353

mình lập topic này chủ yếu đẻ giúp các bạn download nhanh chóng hơn,các bạn nào cần down link fshare và 4share thì cứ reply topic này,mình sẻ giúp các bạn download max speed,nhưng ko được đưa link xxx,bạn nào có nhu cầu thì cứ comment topic này và để lại link cần down và nick yahoo,nhớ ủng hộ topic để topic sống lâu hơn đồng nghĩa với việc mình giúp được nhiều người hơn,ai like thì like,ko like cũng ko sao @@

nick yahoo:........... (cái này bắt buột phải có nha các bạn)
link cần down:......
xuống hàng mỗi link

cám ơn các bạn đã ủng hộ topic
yahoo: vynguyen716
http://up.4share.vn/f/2a1813121b1d181f/kactus-Cities.XL.Platinum-COGENT.part2.rar.file
nhanh nha huynh :Cerealguy-BeerGuy: