Ghost đa cấu hình Win 7 Pro 32 + 64bit Full Soft 2017 MBR – Chuẩn IDE!

Thảo luận trong 'Operating System' bắt đầu bởi autokiss, 26 Tháng tư 2017.

1. autokiss

autokiss New Member

Chào các bạn! Sau 2 bộ ghost đa cấu hình Win 8.1 bản 32bit và 64bit đã từng làm nay mình làm thêm vài bộ ghost Win 7 nữa theo nguyện vọng của một số bạn. Do thời gian hạn hẹp nên cũng không chuẩn bị được nhiều, chỉ đủ để ra lò những bản ghost sau đây chủ yếu phục vụ dân văn phòng là chính, cả 2 bản đều để tên máy theo ý mình chứ không phải Admin vẫn theo phong cách cũ và y như bản Win 8.1 Pro mình đã từng post lên mạng đầu năm 2016.

Bộ đôi Win 7 Pro 32 + 64bit Full soft gốc từ những bộ Win chuẩn không hề lược bỏ bất cứ thành phần hay tắt services gì để đảm bảo tính ổn định cho máy, tránh lỗi khi các bạn cài các phần mềm & 01 bộ Win 7 Blue Aero 32bit. Nói chung bạn nào đã dùng qua 2 bộ ghost Win 8.1 Pro của mình rồi sẽ thấy mình cài phần mềm các thứ gần như giống hệt như vậy theo phong cách classic "nhàm chán" của mình. Cả 2 bản mình bỏ cài Adobe Flash Player, Shockwave và một số thứ mà mình không cho là cần thiết. Thôi không nói nhiều nữa sau đây mình đi vào cụ thể luôn:

1. Ghost Win 7 Pro 32bit Full soft:

* Đã cài:

* Đã tinh chỉnh tốc độ khởi động, tắt máy nhanh, chỉnh thiết lập Word, Excel chuẩn... Tích hợp Hiren's Boot HDD kèm MiniXP cứu hộ khi lỗi win. Phím tắt Ctr + Alt + C bật Calculator nhé!

2. Ghost Win 7 Pro 64bit Full Soft:

3. Ghost Win 7 Blue Aero 32bit Full Soft:

* Nhược điểm 3 bản ghost:

* Ưu điểm 3 bản ghost:

Các bạn dùng 2 link sau để get link max speed nhé, vào link bên dưới rồi copy địa chỉ file Ghost vào rồi ấn "Get link" là tự hiểu:

Vài hình ảnh:

Quảng cáo dưới bài viết đầu