Cuộc Thi Thiết kế icon Download Cho CTIT

Han Hyuk Ji

۩ Trưởng Giám Sát CTIT ۩
Staff member
Trước hết, xin chào toàn thể các anh em CTIT:Ma (13)::Ma (13):
Hiện nay, forum chúng ta đã và đang trên đường phát triển, và càng ngày càng thu hút được nhiều member Trên thế giới nói chung và Việt Nam nói riêng hiện nay CTIT được truy cập càng ngày càng đông (các bạn có thể lên google.com để search với từ khoá("CongTruongIT"), vì vậy, nhằm mục đích phát triển Forum hơn nữa, diễn đàn CongTuongIT quyết định tổ chức cuộc thi thiết kế icon cho forum để có thêm nhiều icon đẹp hơn nữa cho diễn đàn chúng ta.

Thể lệ tham dự cuộc thi:
- Không phân biệt già trẻ, lớn bé, trai, gái, bê đê... ai cũng có quyền tham gia cuộc thi.
- Thành viên tham gia cuộc thi phải là thành viên của diễn đàn CongTruongIT.Com
- Mỗi thành viên tham gia đều có quyền gửi nhiều bài dự thi.
- Không được copy icon từ nơi khác, của thành viên khác....
:Ma (26):

Nội dung cuộc thi:
Thiết kế icon Download cho CongTruongIT

Thời gian dự thi:
Kể từ ngày phát động cuộc thi đến hết ngày 31/7/2009

Thành phần Ban Giám Khảo:
- Tất cả các thành viên Ban Quản Trị và các thành viên CTIT đều có quyền tham gia đánh giá, bình chọn icon của những người dự thi.

Cơ cấu giải thưởng:
Giải Nhất : 1000 CTM
Giải Nhì : 500 CTM
Giải Ba : 250 CTM
Giải an ủi : 50 CTM
:Khi (14):(Vui Là Chính):Khi (33):

Một lần nữa, xin thông báo khai mạc cuộc thi:Ma (76):

T_Long

Administrator
Staff member
vụ này mới nha . em quyên góp vào đó 200% nữa. có nghĩa là giải thưởng của các bác được lên gấp đôi :Khi (14)::Khi (14)::Khi (14):. trừ giải khuyến khích ra. đây là số tiền mà mình tích góp được Y_Y

rongcon

Công Thần CTIT
cái này hay đấy nên đặt lên chú ý............. icon phải mang phong cách CTIT, hợp với forum và nhìn cái là không đụng hàng :D

T_Long

Administrator
Staff member
2 cái icon download đó : mình đã sửa lại bài đầu rùi đó

Cloud_Strife

Công Thần CTIT
làm tạm cái icon kích động phong chào kiếm giải khuyến khích coi.cái này không giới hạn kích thước thế lên to tí không sao nhỉ

ngc1365

Làm sao làm cho nó động được vậy chỉ mình với
bạn dùng bằng chương trình gì

AtMagician

Có mỗi congtu_kien tham gia thui nhỉ , cái một thì hơi đồ sộ nên đơn giản một tẹo :) , cái hai thì At nhìn kiểu gì ế , chả biết nói thế nào hê hê , 4rum mình có vẻ ít người rành photoshop ta !

Cloud_Strife

Công Thần CTIT
haha bác ơi phải chơi hàng độc chứ không thì ai cũng làm được hết đấy là phá cách

kinhstar

Công Thần CTIT
Có mỗi congtu_kien tham gia thui nhỉ , cái một thì hơi đồ sộ nên đơn giản một tẹo :) , cái hai thì At nhìn kiểu gì ế , chả biết nói thế nào hê hê , 4rum mình có vẻ ít người rành photoshop ta !
Ko phải là ko rành về PTS

Trc' khi nghe cuộc thi này mình cũng hứng khởi lém định làm một cái

mà pác ý làm cái đó trc'...

Làm mình tủi we' ko giám làm nữa :Ma (56):

cái mẫu của pác congtu_kien là good lém goy` ~T_T~

Cloud_Strife

Công Thần CTIT
^^ thank bác kinhstar đã ủng hộ em hi```` quý bác quá cám ơn bác cái

mà các bác làm ơn gọi em là cloud hay Kiến ( KT) đừng gọi kien ko hải tên em đâu

tốt nhất là cloud em thích tên ý thần tượng trong fantasy :Ma (88):

rongcon

Công Thần CTIT
đó cái đó trông còn nghệ sỹ hơn .......... chứ cái đầu >.< xấu quá . có lẽ đợi forum ổn định anh em cũng nên mở cuộc thi thiết kế nhỉ :D ............. đưa lên thông báo cho máu

ngc1365

Em cũng muốn làm nhưng đuối photohop wa'. Chẳng lẽ làm bằng 3D max ==( T_T )==