Cho hỏi tại sao dùng IDM download game = sever CTIT không được ?

Unknown

Dạo gần đây khi down game sever CTIT = IDM thì bị như thế này : mới đầu download thì tốc độ tải là hơn 400kb/s , nhưng sau đó 30s thì giảm xuống 60kb/s , 15s sau thì download bị dừng ( cannot download this file ) và bắt download lại từ đầu ( would you like to download this from the beginning ) , mình thử đi thử lại nhiều lần trên nhiều game khác nhau thì vẫn bị vậy . Ai có thể giúp mình không ?
p/s mình tải ảnh lên không được ( lỗi khi đang tải ảnh ) thử nhiều lần không được

Quốc Toản

Moderator
Staff member
1: kết nối mạng của bạn có vấn đề, thử host khác nếu bt thì do host CTIT
2: server gần đây bị ddos nên có thể bạn cũng dính chưởng
3: đang bão

tieuquynhi

Administrator
Staff member
Dạo gần đây khi down game sever CTIT = IDM thì bị như thế này : mới đầu download thì tốc độ tải là hơn 400kb/s , nhưng sau đó 30s thì giảm xuống 60kb/s , 15s sau thì download bị dừng ( cannot download this file ) và bắt download lại từ đầu ( would you like to download this from the beginning ) , mình thử đi thử lại nhiều lần trên nhiều game khác nhau thì vẫn bị vậy . Ai có thể giúp mình không ?
p/s mình tải ảnh lên không được ( lỗi khi đang tải ảnh ) thử nhiều lần không được
Hiện tại server gặp 1 số vấn đề về IP do bên cung cấp đường truyền. Các IP bị dính sẽ ko truy cập được hoặc truy cập nhưng tốc độ rất chậm (Đa phần là IP FPT). Tụi mình đang cố gắng kết hợp cùng nhà cung cấp mạng để khắc phục. Mong bạn thông cảm

Unknown

Cảm ơn các mod và admin đã cho mình biết , và có thể cho mình hỏi sớm nhất là khi nào không ? Vì CTIT có nhiều game hay mà không down được ( mình mạng FPT )