Chính thức ra mắt => Brocken heart,As you!

hungmonitor

Công Thần CTIT
:Ma (9):Vào đây cũng khá lâu rùi nhưng hôm nay mới có dịp ra mắt làm woen.Tính tình cởi mở sống rất hết mình vì bạn bè ai chơi rùi sẽ bít :Ma (32):
My name: Mr Hungmonitor

nick : roseback9x@yahoo.com^^

Full name: Phan Việt Hùng ^ 18 years old ^

Địa chỉ :
99_Lê Lợi_ tp Đồng Hới _Quảng Bình
Phone: 052 825153
mobile: 09100000...cóT_T
(Em học trước một năm em sinh năm 1990 nhưng trong giấy khai sinh là 1991 :Ma (79):cái này chỉ có trong nhà bít bạn bè em cũng chưa có ai bít đâu đó,cho nên ai bạn tui mà bít cái này làm ơn giữ kính :Ma (89):

Sở thích : "HIP HOP+VÕ THUẬT ":Ma (69):
Thích giao lưu làm quen trao đổi kiến thức kết bạn bốn phương va đặc bịt là
:Ma (32):thân hình lực lưỡng sức khỏe bình không thua ai(Hix...đó là cái máy khám sức khỏe nó nói thía :Khi (41): còn thật không thì chịu:Khi (20):Còn về dung nhan hết chỗ nói có GIRL nào đang thất tình cứ PM thoải mái không kể tuổi tác :Ma (21):
Rất thích học hỏi thích nhất môn Vật lý và rất muốn được nhận nhiều tài liệu trao đổi của những bạn cùng sở thích :Ma (9):năm sau mình thi Đại Học ai có kinh nghiệm xin thỉnh giáo :Ma (8):

Bên tin hoc :thì thích nhất là tìm hiểu hack và chơi game nhưng hiện tại đang đóng cửa ôn thi:Ma (89):
^^Hôm nay bon chen ra làm quen hi vọng woen được thêm nhìu bạn mới cùng sở thích để đú đởn cho dui mong anh e ủng hộ:Khi (71):

chunnin8x

Công Thần CTIT
hờ hờ ,hân hánh hân hạnh ,rất vui được làm quen với bác ,theo như tôi thấy là bác đúng là 1 hào kiệt hiếm có ,thật đáng ngưỡng mộ ,chắc mình cũng phải làm cái 2pic làm quen thôi :Khi (73):

robolua

Công Thần CTIT
Chào đồng nghiệp:Ma (75):
rất vui đc làm wen và làm việc cùng pác:Ma (76):
có việc gì anh em pm nhau nha
em ef' nick pác rùi đó:Ma (32):

tieuquynhi

Administrator
Staff member
Hixx! Bác này vô lâu lắm rùi giờ mới ra mắt làm quen. Chịu hẳn bác. Trước sống ẩn dật quá:Khi (33):

softnhac

thân hình cân đối sức khỏe bình không thua ai dung nhan hết chỗ nói có GIRL nào đang thất tình cứ PM thoải mái không kể tuổi tác

hờ hờ có em nè anh Hùng Đẹp chai. em là Girl sống lâu năm nè. anh thích em hok hehe em còn trẻ lắm mới 97 tuổi thôi.
nghe Cậ Hùng nó giời thiệu 1 cách tự tin quá.!! Đùa chút thôi!
Rất vui được làm quen Bé Hùng nhé! Sau này biết gì thì chỉ Tân với nhe! Kua gái mà đẹp đẹp cũng nhường cho Tân xíu (Đẹp trai quá không ai dám rờ) nổ xíu mong mọi người bỏ qua nhé. Vui tí thui

hungmonitor

Công Thần CTIT
thân hình cân đối sức khỏe bình không thua ai dung nhan hết chỗ nói có GIRL nào đang thất tình cứ PM thoải mái không kể tuổi tác

hờ hờ có em nè anh Hùng Đẹp chai. em là Girl sống lâu năm nè. anh thích em hok hehe em còn trẻ lắm mới 97 tuổi thôi.
nghe Cậ Hùng nó giời thiệu 1 cách tự tin quá.!! Đùa chút thôi!
Rất vui được làm quen Bé Hùng nhé! Sau này biết gì thì chỉ Tân với nhe! Kua gái mà đẹp đẹp cũng nhường cho Tân xíu (Đẹp trai quá không ai dám rờ) nổ xíu mong mọi người bỏ qua nhé. Vui tí thui
rất dui được làm wen với nàng...Ấy chít quên với bạn:Khi (20):
em định PM dạm hỏi ai ngờ bác già quá :Khi (9):em sợ không kham nổi mang tội thíu kính trọng người già cô em phạt chết:Ma (89):