Báo Lỗi Diễn Đàn CTIT 4.0

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)

[F]antom

Uhm hihi.Anh cho e hỏi thêm cái này nữa sao 1 cái thì tên căn giữa còn 1 cái thì tên căn lề bên trái vậy nhìn nó sao sao á :-? đây là version thử nghiệm thôi hả anh
vẫn không tự động đăng nhập

ad sửa 2 cái lỗi này dùm cái :((((((((((((((((((

vinhthach12

Trial Mod
ko tự đăng nhập đc.loading còn chậm.giao diện 4r ko bắt mắt như trước.thấy truoc sáng sủa hơn.các tiêu đề topic nên đổi tông đen cho đẹp.đây là ý kiến của e

Múm Mũm Mĩm

CTIT Uploader
zậy là tiện rồi....mới đưa vào sử dụng vài ngày mà kêu than...sao ng ta sửa kịp....nếu mấy chú muốn đẹp....tiện thj` mấy chú cứ bảo admin bảo trì 1 tháng để sửa và ko bị lỗi bất cứ thứ j`....thế mấy chú có chịu ko

[F]antom

thì cũng phải nói cho người ta biết 1 tiếng là đang sửa chứ, chờ đợi mấy hôm òi, ức chế quá :((

Quốc Toản

Moderator
Staff member
tại cái vụ avatar nên admin đưa hàng nóng vào cho anh em trước mà, cứ chờ 1 thời gian sẽ ổn định ngay thôi, lo j :D

tieuquynhi

Administrator
Staff member
thì cũng phải nói cho người ta biết 1 tiếng là đang sửa chứ, chờ đợi mấy hôm òi, ức chế quá :((
Em cứ bình tĩnh nào. Tụi anh đang sửa các lỗi. Mà mấy hnay 4rum bị kẻ xấu tấn công ghê quá nên cũng hơi vất vả.

vinhthach12

Trial Mod
zậy là tiện rồi....mới đưa vào sử dụng vài ngày mà kêu than...sao ng ta sửa kịp....nếu mấy chú muốn đẹp....tiện thj` mấy chú cứ bảo admin bảo trì 1 tháng để sửa và ko bị lỗi bất cứ thứ j`....thế mấy chú có chịu ko
\

thà kêu mấy lần 1 thẻ còn hơn sau này mỗi lúc 1 tí.topic này mục đích là thế.ai chẳng muốn 4r đẹp.từ khi có 4r này tôi cm chua quá 5 bài đâu.nếu ko mún 4r phát triển thì ko bao gio vào topic này nhé

Quốc Toản

Moderator
Staff member
cái khung bài viết mới bay mất tiu rồi :|, nhỡ offline dài ngày ko bik bài mới nào thì sao

Quốc Toản

Moderator
Staff member
giống như lúc trước, nếu em off thì mấy bài đó sẽ có, lúc onl thì kick vào bài viết mới sẽ thấy đc mấy bài mình ko onl ấy

Quốc Toản

Moderator
Staff member
chính nó ;)), sao em ko thấy chỗ nào cả, anh cho nó hiện lên thanh navigation đi, thay cho cái bài trong ngày ấy

LFC-YNWA

Công Thần CTIT
cái phần thống kê cám ơn bị lỗi nha các sếp
Database Error

]]> Database error in vBulletin 4.2.0

Invalid SQL: SELECT userid,username,post_thanks_thanked_times,usergroupid,displaygroupid FROM ctit_user ORDER BY post_thanks_thanked_times DESC LIMIT 12;

MySQL Error : Unknown column 'post_thanks_thanked_times' in 'field list'
Error Number : 1054
Request Date : Friday, June 15th 2012 @ 06:19:57 PM
Error Date : Friday, June 15th 2012 @ 06:19:57 PM
Script : http://congtruongit.com/forum/ajax.php?do=topthank&result=10
Referrer : http://congtruongit.com/forum/index.php
Classname : vB_Database
MySQL Version :
]]>

Snow_Fox

Công Thần CTIT
ko hiểu cái này

??????????? cũng ko hiẻu nốt
ở khung trả lời nhanh :| có mấy cái tool ấy :| trước nó nhiều hơn mà ;))
còn cái ảnh mà để ở đaọn giữa các phần của 4r ấy :| như là để ảnh các mục hot ;))

Nhóc Con

đây chỉ là lỗi nhỏ ko ảnh hưởng nhìu nhưng chỉ để hoàn thiện forum thôi
cụ thể là tên của ng post bài sau cùng của mỗi thread bị như thế này

tên người post bài sau cùng của thread đầu tiên bị mất và bị đẩy xuống thread 2, cứ thế đẩy xuống 8-|

thyhio

Góp ý nè ad: Phải có phần header để treo cái logo hay cái bảng gì chứ trống hoắc ak.Background thì cho hình gì nhìn chuyên nghiệp xí ,giờ nhìn giống như hình nền block vậy.Màu các thanh tab thì đổi màu đỏ cho đúng phong cách congtruongit chu bây giờ nhìn màu xanh thậm như y phiên bản cơ bản của vbb và giống như mấy diễn đàn vnzoom và voz.Khung profile thì nên hiện nguyên cho rùi.click này lằng nhằng quá.Hết ý kiến.:Khi (27):Mới xem riêng trong topic này nên mới phọt ra được chừng đó ak.Còn hum sau nghiên cứu tiếp.Icon motion thì đồng bộ lúc thì khỉ lúc thì củ hành (Mình thích khỉ hơn mà bộ icon khỉ hình như đủ để biểu cảm rùi).Mà quan trọng nhất là forum hơi bị nặng kí load mỏi mát có khi load xong lỗi phải reload lại.

Trạng thái
Chủ đề đã được đóng (không tiếp nhận thảo luận)